| Thông số | Giá trị |
| Loại | Analog 4 x 350 Ohm Load Cells (4 cảm biến tải 350 Ohm) |
| Model | IND256x |
| Vỏ sản phẩm | Inox AISI 304 |
| Cấp bảo vệ | IP66 |
| Môi trường nguy hiểm | Tiêu chuẩn FM cho khu vực phân loại 1, các lớp I,II,III |
| Giao tiếp tiêu chuẩn | Giao tiếp an toàn nội tại RS232 |
| Giao tiếp tùy chọn | Đầu ra analog 4-20 mA |
| Màn hình | LCD nền trắng |
| Nhiệt độ hoạt động | –10 °C đến +40 °C |
| Kích thước (LxHxW) | 230 mm x 127 mm x 173 mm |
| Lắp đặt | Bàn, tường hoặc cột |
| Nguồn điện | Intrinsically Safe Power Supply (AC/DC) |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Tốc độ cập nhật | 366Hz |

Tác giả: Solution Beta
Dew Point Khí Nén Là Gì? Giải Pháp Kiểm Soát Độ Ẩm Từ Donaldson
Đoàn Lãnh Đạo Toàn Cầu LIXIL Thăm và Làm Việc tại Beta Solution
Case Study: Bộ lọc khí Donaldson giúp thiết bị khai thác than vận hành 51.000 giờ
Beta Solution Nâng Cao Năng Lực Kỹ Thuật Cùng METTLER TOLEDO Academy
Giải Pháp Cân Bồn Công Nghiệp Với Công Nghệ Hiệu Chuẩn Nhanh RapidCal™