Cảm biến lực MT1241
Sự chính xác
Cảm biến lực đơn điểm hiệu suất cao. Cảm biến lực được bù lệch tâm nên có thể chịu được mô men của bệ cân. Đạt tiêu chuẩn đo lường OIML.
Công nghệ đo biến dạng đáng tin cậy
Sử dụng vật liệu nhôm tốt nhất và công nghệ SG đảm bảo độ bền lâu dài.
Sử dụng khu vực nguy hiểm
Tiêu chuẩn ATEX Zone 1/21/2/22 được chấp thuận. Không cần yêu cầu thêm tùy chọn, không cần dự trữ các biến thể - một lựa chọn phù hợp với tất cả.
Số vật liệu: 71207453
Thông số kỹ thuật - Cảm biến lực MT1241-100kg 2m
| Kết nối | Tương tự |
| Công suất tối đa | 220 lb (100 kg) |
| Đo lường | NTEP III 5.000d OIML C3 |
| Cáp | 6,6 ft (2 m) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP67 |
| Vật liệu | Nhôm, thụ động |
| Kích thước nền tảng (DxR) | 400 mm x 400 mm |
| Cáp | PVC |
Beta Engineering Solutions
Hotline: 090 335 8452
Địa chỉ: 175/87B, Đ. Số 2, Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
www.betasolution.vn |
Email: info@betasolution.vn
Tác giả: Solution Beta
Dew Point Khí Nén Là Gì? Giải Pháp Kiểm Soát Độ Ẩm Từ Donaldson
Đoàn Lãnh Đạo Toàn Cầu LIXIL Thăm và Làm Việc tại Beta Solution
Case Study: Bộ lọc khí Donaldson giúp thiết bị khai thác than vận hành 51.000 giờ
Beta Solution Nâng Cao Năng Lực Kỹ Thuật Cùng METTLER TOLEDO Academy
Giải Pháp Cân Bồn Công Nghiệp Với Công Nghệ Hiệu Chuẩn Nhanh RapidCal™