| Model | SB |
| Mức cân | 0.3 tấn đến 30 tấn |
| Điện áp biến đổi | 2 ± 0.002 mV/V |
| Sai số lặp lại | ≤0.01 %R.C |
| Độ trễ | ≤ ± 0.02 %R.C |
| Sai số tuyến tính | ≤ ± 0.02 %R.C |
| Quá tải (30 phút) | ≤ ± 0.02 %R.C |
| Cân bằng tại điểm ‘0’ | ≤ ± 1%R.C |
| Bù nhiệt | -10°C đến 40°C |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến 65°C |
| Nhiệt độ tác động đến tín hiệu ra | ≤± 0.002 %R.C/°C |
| Nhiệt độ tác động làm thay đổi điểm’0′ | ≤± 0.002 %R.C/°C |
| Điện trở đầu vào | 381 ± 4 Ω |
| Điện trở đầu ra | 350±1 Ω |
| Điện trở cách điện | ≥ 5000MΩ (ở 50VDC) |
| Điện áp kích thích | 5-15V (DC/AC) |
| Điện áp kích thích tối đa | 20V (DC/AC) |
| Quá tải an toàn | 150 %R.C |
| uá tải phá hủy hoàn toàn | 300 %R.C |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP67 |
| Độ dài cáp | 4,5,6,10m ( tùy tải trọng max của loadcell) |



Beta Engineering Solutions
Hotline: 090 335 8452
Địa chỉ: 175/87B, Đ. Số 2, Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
www.betasolution.vn |
Email: info@betasolution.vn
Tác giả: Solution Beta
Dew Point Khí Nén Là Gì? Giải Pháp Kiểm Soát Độ Ẩm Từ Donaldson
Đoàn Lãnh Đạo Toàn Cầu LIXIL Thăm và Làm Việc tại Beta Solution
Case Study: Bộ lọc khí Donaldson giúp thiết bị khai thác than vận hành 51.000 giờ
Beta Solution Nâng Cao Năng Lực Kỹ Thuật Cùng METTLER TOLEDO Academy
Giải Pháp Cân Bồn Công Nghiệp Với Công Nghệ Hiệu Chuẩn Nhanh RapidCal™