| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Loại thiết bị | Bộ truyền tín hiệu cân (Weight Transmitter) |
| Kích thước | 40 x 110 x 100 mm |
| Trọng lượng | 0.6 kg |
| Vỏ bảo vệ | DIN-Rail mount, nhựa, IP20 |
| Nhiệt độ làm việc | -10 ~ +50 °C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 ~ +60 °C |
| Tốc độ đo | 200 Hz |
| Bộ lọc số | TraxDSP, 1–20 Hz |
| Ngõ ra Analog | 4–20mA, 0–20mA, 0–24mA, 0–5V, 0–10V (16 bit) |
| Giao diện dịch vụ | Ethernet TCP/IP (webserver), bàn phím và màn hình OLED |
| Nguồn cấp | 12–30 VDC, <5W |
| Số load cell hỗ trợ | Tối đa 4 (350 Ω, 1–4 mV/V) |
| Điện áp kích thích | 5 VDC |
| Hiệu chuẩn | Zero/Span, Step, Linearization 5 điểm, CalFree™ |
| Hiển thị | OLED xanh, 7 số, hiển thị Gross/Net, trạng thái |
| LED báo trạng thái | Scale, Power, Analog Output, Device |
| Phím bấm | 4 phím (Up, Down, Left, Enter) |
| I/O số | 3 input, 2 output (đa chức năng) |
| Chứng nhận | UL, cUL, CE, FCC, ATEX, IECEx, FM |




Beta Engineering Solutions
Hotline: 090 335 8452
Địa chỉ: 175/87B, Đ. Số 2, Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
www.betasolution.vn |
Email: info@betasolution.vn
Tác giả: Solution Beta
Lắp Đặt Hệ Thống Hút Bụi Donaldson Cho Nhà Máy Sơn | Beta Solution
Dịch Vụ Bảo Trì Hệ Thống Chống Nổ REMBE
Tái Chế Pin Lithium: Rủi Ro Cháy Nổ & Giải Pháp An Toàn Nhà Máy
Giải Pháp Chống Nổ Cho Hệ Thống Hút Bụi Công Nghiệp | REMBE & Beta Solution
Giải Pháp Phòng Chống Cháy Nổ Nhà Máy Pin | Explosion Protection BESS
Nổ Hệ Thống Hút Bụi: Nguyên Nhân & Giải Pháp Chống Nổ Hiệu Quả