| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Loại thiết bị | Bộ truyền tín hiệu cân (Weight Transmitter) |
| Kích thước | 40 x 110 x 100 mm |
| Trọng lượng | 0.5 kg |
| Vỏ bảo vệ | DIN-Rail mount, nhựa, IP20 |
| Nhiệt độ làm việc | -10 ~ +50 °C |
| Tốc độ đo | Nội bộ 1200 Hz / PLC 800 Hz |
| Bộ lọc số | TraxDSP, điều chỉnh 1–20 Hz |
| Kết nối Fieldbus | PROFIBUS DP, PROFINET, EtherNet/IP |
| Giao diện dịch vụ | RS232, Webserver (EtherNet/IP, PROFINET) |
| Nguồn cấp | 12–30 VDC, <5W |
| Số load cell hỗ trợ | Tối đa 8 (350 Ω) hoặc 20 (1000 Ω) |
| Điện áp kích thích | 5 VDC |
| Hiển thị | Màn hình OLED, 980.000 division |
| Phím bấm | 4 phím điều khiển |
| Hiệu chuẩn | Zero/Span, Step, Linearization 5 điểm, CalFree™ |
| Chứng nhận đo lường | OIML Class III (6000e), NTEP Class III (10.000d) |
| Chống nổ | ATEX, IECEx, FM (phiên bản ACT350xx) |


Beta Engineering Solutions
Hotline: 090 335 8452
Địa chỉ: 175/87B, Đ. Số 2, Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
www.betasolution.vn |
Email: info@betasolution.vn
Tác giả: Solution Beta
Dew Point Khí Nén Là Gì? Giải Pháp Kiểm Soát Độ Ẩm Từ Donaldson
Đoàn Lãnh Đạo Toàn Cầu LIXIL Thăm và Làm Việc tại Beta Solution
Case Study: Bộ lọc khí Donaldson giúp thiết bị khai thác than vận hành 51.000 giờ
Beta Solution Nâng Cao Năng Lực Kỹ Thuật Cùng METTLER TOLEDO Academy
Giải Pháp Cân Bồn Công Nghiệp Với Công Nghệ Hiệu Chuẩn Nhanh RapidCal™