Các thông số - Weigh Module SWB505 SS 2.2T/5K C6
| Công suất tối đa | 2.200 kg |
| Vật liệu | Thép không gỉ V2A (AISI 304) |
| Đo lường | OIML C6 NTEP III 10.000d |
| Cảm biến tải trọng | 0745A Cáp 5m (16,6ft) |
| Độ chính xác | Cao |
| Chỉ số Bảo vệ | IP68 NEMA 6/6P |
| Môi trường / Vật liệu | Tẩy rửa / Thép không gỉ |
| Phê duyệt khu vực Nguy hiểm | FM ATEX cFM |
| Tính tới hạn | Tiêu chuẩn |
Beta Engineering Solutions
Hotline: 090 335 8452
Địa chỉ: 175/87B, Đ. Số 2, Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
www.betasolution.vn |
Email: info@betasolution.vn
Tác giả: Solution Beta
Lắp Đặt Hệ Thống Hút Bụi Donaldson Cho Nhà Máy Sơn | Beta Solution
Dịch Vụ Bảo Trì Hệ Thống Chống Nổ REMBE
Tái Chế Pin Lithium: Rủi Ro Cháy Nổ & Giải Pháp An Toàn Nhà Máy
Giải Pháp Chống Nổ Cho Hệ Thống Hút Bụi Công Nghiệp | REMBE & Beta Solution
Giải Pháp Phòng Chống Cháy Nổ Nhà Máy Pin | Explosion Protection BESS
Nổ Hệ Thống Hút Bụi: Nguyên Nhân & Giải Pháp Chống Nổ Hiệu Quả