Các thông số - Weigh Module SWB505 SS 10kg
| Công suất tối đa | 10 kg |
| Vật liệu | Thép không gỉ V2A (AISI 304) |
| Đo lường | OIML C3 NTEP III 5M |
| Cảm biến tải trọng | MTB, cáp 3 m |
| Độ chính xác | Tiêu chuẩn |
| Chỉ số Bảo vệ | IP68/69k |
| Môi trường / Vật liệu | Tẩy rửa / Thép không gỉ |
| Phê duyệt khu vực Nguy hiểm | FM ATEX cFM |
| Tính tới hạn | Tiêu chuẩn |
Beta Engineering Solutions
Hotline: 090 335 8452
Địa chỉ: 175/87B, Đ. Số 2, Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
www.betasolution.vn |
Email: info@betasolution.vn
Tác giả: Solution Beta
Dew Point Khí Nén Là Gì? Giải Pháp Kiểm Soát Độ Ẩm Từ Donaldson
Đoàn Lãnh Đạo Toàn Cầu LIXIL Thăm và Làm Việc tại Beta Solution
Case Study: Bộ lọc khí Donaldson giúp thiết bị khai thác than vận hành 51.000 giờ
Beta Solution Nâng Cao Năng Lực Kỹ Thuật Cùng METTLER TOLEDO Academy
Giải Pháp Cân Bồn Công Nghiệp Với Công Nghệ Hiệu Chuẩn Nhanh RapidCal™