Các thông số - Load Cell MT1022-15kg 1m
| Kết nối | Tương tự |
| Công suất tối đa | 15 kg |
| Đo lường | NTEP III 5.000d OIML C3 |
| Chiều dài dây | 1m |
| Chỉ số Bảo vệ | IP67 |
| Vật liệu | Nhôm, thụ động hóa |
| Kích cỡ Bệ sàn (DxR) | 350 mm x 350 mm |
| Cáp | PVC |
Cân bàn mini điện tử.
Cân đóng gói, cân kiểm tra sản phẩm.
Thiết bị đo lực trong phòng thí nghiệm.
Các hệ thống cân tải nhỏ trong thương mại và sản xuất.
Beta Engineering Solutions
Hotline: 090 335 8452
Địa chỉ: 175/87B, Đ. Số 2, Tăng Nhơn Phú, TP.HCM
www.betasolution.vn |
Email: info@betasolution.vn
Tác giả: Solution Beta
Dew Point Khí Nén Là Gì? Giải Pháp Kiểm Soát Độ Ẩm Từ Donaldson
Đoàn Lãnh Đạo Toàn Cầu LIXIL Thăm và Làm Việc tại Beta Solution
Case Study: Bộ lọc khí Donaldson giúp thiết bị khai thác than vận hành 51.000 giờ
Beta Solution Nâng Cao Năng Lực Kỹ Thuật Cùng METTLER TOLEDO Academy
Giải Pháp Cân Bồn Công Nghiệp Với Công Nghệ Hiệu Chuẩn Nhanh RapidCal™